Aikin Gina Ƙungiya da Aka Gudanar

labarai

Aikin Gina Ƙungiya da Aka Gudanar

Don haɓaka dogaro mai ƙarfi da ruhin haɗin kai tsakanin ma'aikata, Shenzhen Yamaxi Electronics Co., Ltd. ya karɓi gagarumin aikin ginin ƙungiyar a cikin Oktoba 2021.

Aikin Gina Ƙungiya da Aka Gudanar

Tawagar Jirgin Ruwa

An raba babban iyali zuwa kungiyoyi da dama ba da gangan ba.Dole ne su taru a kan jirgin ruwa kuma su watsar da dangantakar da ta kasance kafin su koyi yadda ake tuki, yadda za a magance matsaloli a matsayin sabuwar ƙungiya.

Kowannen su ya yi aiki tare domin yawo daga wannan gabar zuwa wancan gabar duk da cewa sun fito daga sassa daban-daban.Duk lokacin da suke cikin jirgin ruwa ɗaya wanda yake kamar tsibiri keɓe, sai dai tafiya gaba, ba su da wani zaɓi.

Dukansu sun sami jin daɗin tafiya gaba da ƙarfin zuciya, kuma mafi mahimmanci, amincewa da juna ya kafu a kasan zukatansu.

Gabaɗaya, suna amfana da yawa daga wannan aikin.

Aikin Gina Ƙungiya Da Aka Gudanar (2)

Ƙarin abubuwan gina ƙungiyar

Tare da sunan yaga takarda, tunawa da katin rukuni, go-karting tuki, harbin bindiga da barbecue an shirya don ginin ƙungiyar.Iyalan Yamaxi sun kasance abin jin daɗi sosai.Sun koyi sababbin ƙwarewa tare a matsayin ƙungiya, magance matsaloli kuma sun yi aiki tare don gina ruhin ƙungiya.
A cikin tsawon waɗannan ayyukan, membobin sun koyi cewa ribar ƙungiya ta kasance kafin na mutum ɗaya.Don cimma burin ƙungiyar, wani lokaci, ana iya samun lahani ga fa'idar mutum ɗaya.Duk da haka, kowannensu ba ya da koke-koke da shakku a duk lokacin da za a sadaukar da wani abin sha'awa.Saboda haka, an gina ruhun jajircewa don sadaukarwa ga ƙungiyar.

Aikin Gina Ƙungiya da Aka Gudanar (3)
Aikin Gina Ƙungiya da Aka Gudanar (4)
Aikin Gina Ƙungiya da Aka Gudanar (5)
Aikin Gina Ƙungiya da Aka Gudanar (6)
Aikin Gina Ƙungiya da Aka Gudanar (7)
Aikin Gina Ƙungiya da Aka Gudanar (8)

Ta hanyar jerin shirye-shiryen ginin ƙungiyar da aka tsara waɗanda ke da daɗi da ƙarfafawa, mutane sun haɓaka sadarwa, haɓakawa da haɗin gwiwa.Har ila yau, suna da kyakkyawar fahimta game da haɗin kai, kamar yadda ɗaya daga cikin ma'aikacin ya ce "ƙungiyar haɗin kai kawai don samar da mafi girman arziki".


Lokacin aikawa: Juni-08-2023