Juyin Juya Cikakkiyar Gadar Transformer

Kayayyaki

Juyin Juya Cikakkiyar Gadar Transformer

Takaitaccen Bayani:

Cikakkun na'urar wutar lantarki mai jujjuyawar lokaci tana ɗaukar rukunoni biyu na cikakkun masu canza gada waɗanda aka gina su ta hanyar maɓallan wutar lantarki huɗu masu ƙarfi don aiwatar da babban juzu'in juzu'i da ƙayyadaddun wutar lantarki don shigar da wutar lantarki, kuma yana amfani da manyan tasfotoci don cimma waɓar wutar lantarki.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayani

Cikakkun na'urar wutar lantarki mai jujjuyawar lokaci tana ɗaukar rukunoni biyu na cikakkun masu canza gada waɗanda aka gina su ta hanyar maɓallan wutar lantarki huɗu masu ƙarfi don aiwatar da babban juzu'in juzu'i da ƙayyadaddun wutar lantarki don shigar da wutar lantarki, kuma yana amfani da manyan tasfotoci don cimma waɓar wutar lantarki.Ta yin amfani da sarrafawa mai canzawa lokaci-lokaci don daidaita girman ƙarfin mitar wutar lantarki, ana samun ci gaba da daidaita ƙarfin wutar lantarki, kuma ana iya cika ikon sarrafa tsarin tsarin.Wannan ba wai kawai ya maye gurbin aikin na'urar taswira ta gargajiya ba har ma yana faɗaɗa aikinsa.

haske (26)
zama (27)

Amfani

Ana nuna cikakkun fa'idodin a ƙasa:

(1) Leakage inductance za a iya sarrafawa a cikin 1% -10% na babban inductance;high daidaito na inductance yayyo;

(2) Magnetic core yana da kyakkyawar haɗakarwa ta lantarki, tsari mai sauƙi da ingantaccen samarwa;

(3) Babban mitar aiki, ƙarfin ƙarfin ƙarfi, mita tsakanin kusan 50kHz ~ 300kHz.

(4) Kyakkyawan halayen haɓakar zafi, tare da babban yanki mai girma zuwa girman rabo, tashar zafi mai ɗan gajeren lokaci, dacewa don zubar da zafi.

(5) Babban inganci, tsarin magnetic core tsarin na musamman na geometric zai iya rage girman asarar yadda ya kamata.

(6) Ƙananan tsangwama na hasken lantarki.Rashin ƙarancin wutar lantarki, haɓakar ƙananan zafin jiki, babban inganci.

Halaye

(1) Yin amfani da amorphous da kayan nanocrystalline.

(2) Yana da babban saturation Magnetic induction (jikewar Magnetic shigar da shi sau 3 na ferrite), babban zafin jiki na Curie, ƙarancin ƙarfe (1 / 2-1 / 5 na asarar ferrite), ƙarfin tilastawa da rage girman mai canzawa. .

(3) Mafi kyawun mitar aikace-aikacen yana cikin 15-50kHz.

(4) Samfurin yana da sauƙin shigarwa, kwanciyar hankali da kyau a bayyanar.

(5) Ingantaccen samfurin yana da girma.Ƙarfin fitarwa na ƙarfe na ƙarfe na wannan ƙarar yana da girma sau biyu fiye da na ferrite, kuma a lokaci guda, yana da mafi girma juriya ga nauyi.

(6) Ayyukan lantarki na samfurin ya tsayayye, kuma matakin rufewa yana da girma.Ana iya amfani dashi azaman B, F, da H.

zama (28)

Siffofin

◆ Babban Dogara, bi AEC-Q200;

◆ Karancin hasara;

◆ Babban kwanciyar hankali, babban daidaituwa;

◆ Babban Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi, Ƙarfafa zafi mai kyau;

◆ Yawan zafin jiki na Curie;

◆ Sauƙin Taruwa

Aikace-aikace

An yi amfani da shi sosai a cikin manyan masu sauya wutar lantarki, masu saurin wutar lantarki mai ƙarfi, injin bugun bugun jini, na'urar lantarki, injin walda, injin injin inverter, kayan wutar lantarki, kayan aikin fasaha, injinan kayan masarufi, walƙiya, sauti na cibiyar sadarwa, da sauransu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana